“SANA” (MUTYA OST) by AMY NOBLEZA – THE OFFICIAL THEME SONG

Sana ang buhay
Ay walang dulo o hangganan
Sana’y wala nang
Taong mahirap o mayaman
Sana’y isa ang kulay
Sana’y wala ng away

Sana’y pag-ibig na lang
Ang isipin
Nang bawat isa sa mundo
Sana’y pag-ibig na lang
Ang isipin
Sana’y magkatotoo

Sana’y laging magbigayan
Sana’y laging magmahalan

Sana ang tao’y
‘Di nagugutom o nauuhaw
Sana’y hindi na
Gumagabi o umaaraw
Sana’y walang tag-init
Sana’y walang taglamig

Sana’y pag-ibig na lang
Ang isipin
Nang bawat isa sa mundo
Sana’y pag-ibig na lang
Ang isipin
Sana’y magkatotoo

Sana’y laging magbigayan
Sana’y laging magmahalan

Sana’y pag-ibig na lang
Ang isipin
Nang bawat isa sa mundo
Sana’y pag-ibig na lang
Ang isipin
Sana’y magkatotoo

Sana’y laging magbigayan
Sana’y laging magmahalan

Sana’y pag-ibig na lang
Ang isipin
Nang bawat isa sa mundo
Sana’y pag-ibig na lang
Ang isipin
Sana’y magkatotoo

Sana…

Did you enjoy this post? Why not leave a comment below and continue the conversation, or subscribe to my feed and get articles like this delivered automatically to your feed reader.

Comments

so nice tlga …super-super luv 8 .hehe

ang galing talaga ….supah nice and sweeeeeeeeet…….

sobrang ganda ng mutya

i love watching mutya…….!!! i salute you AMY!!!! You have a nice voice :)

soOoOoOoOOoOooo cUte!!!!niCe voiCe amy!!cute mo taLaga mutya!!

Wow.!!.bravo!
Ang galing2x kumanta ni Amy!peru cuTe naman c MuTya..hmM dpat hndi itim na sirena c Amy sa Teleseryeng MuTya,,kc ang ganda ng b0ses nya…

cute n! mutya…………………gnda pah ng boses…………….mana sa tatay niya at cympre nanay din………ganda ng mutya noh!!!!!!!!!!!

ang ganda tlga ng mutya,god bless to all

i like dat song sobrang makaantig s damdamin

wow ang ganda ng boses mu!!!!!

my two-year old daughter love it!!!!! listened to it for almost two hours. She also love watching mutya. Kudos!!!!!!!!!!

bakit nga ba di pagibig nalng ang mangibabaw sa mundo…walang inggitan..be proud and contented na lg tayo kun ano meron tayo ngayun…..:(

nakakaasar naman e si amy yong itim na serena diba? ngunit siya ang tunay na tinig ng kantang ito? hahaha nakakatawa….

it is very nice talaga supper depper good

love na love tlaga nang mga anak ko..hehehe…….

so ganda talaga
luv it….. SANA maulit pa yang mutya…
……..
(ang emo mo..!)
kakavsaduhin ko talga yan
mga 1 day lang yan pero d rin cguro mga 1 hours lang jowk
yabang ehh noh….:D

SOBRANG CUTE C MUTYA,LIKE ME AJEJE

i love the tv show of mutya sana ulitin ito sa primetime////

wow di ko ma gets tong kanta na to diko maintindihan

you do your best

what.mutya nakakainggit ka naman ang ganda ng voice mo ipasa mo nalang sa akin.joke lang wag mong dibdibin

nakakarelate xa.your the best mutya

Leave a comment

(required)

(required)